GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

NEW [500K _ Q PN ] l _ Full SV _ Mặt rất xinh thân hình cân đối làm tình đỉnh của đỉnh CAO

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: NEW [500K _ Q PN ] l _ Full SV _ Mặt rất xinh thân hình cân đối làm tình đỉnh của đỉnh CAO    Tue Nov 03, 2015 11:43 am

Hi anh em đồng dâm ANCHOI.IN thân yêu

Sau đợt lũ lụt khiến giao thông ách tác tác động luôn đến việc đi check hàng làm thằng nhỏ luôn trong tình trạng stress , hôm qua được ông bạn chia sẻ một em đẹp thế là tranh thủ trời quang mây tạnh lên đường giải quyết nỗi buồn ngay.

Sau khi nhắn số phòng thì một lát em xuất hiện , đúng như anh em trước thẩm định báo cáo , mặt rất là xinh toát lên vẻ sang trọng quý phái thích nhất đôi môi em nhìn là biết kèn hay sáo giỏi , gặp phát là chim ưng liền , ăn mặc lịch lãm nước hoa thơm thế là mời em vào phòng luôn . Sau khi giao lưu tâm sự với em là 2 anh em lao vào cuộc chiến luôn , hàng mới đi làm đúng bao giờ cũng ngoan nhiệt tình để kéo khách . Ôm hôn như người yêu , bú liếm nhiệt , kèn sáo các kiểu , hàng họ sạch sẽ nên hôm nay mình cũng thi triển thế 69 luôn . Rồi cái gì đến cũng đến sau khi cao trào đã lên đỉnh là đeo bao vào chiến đấu . Hôm nay chén khá nhiều thế nhưng ấn tượng nhất với em nó vẫn là thế cổ truyền mặt đối mặt môi khóa môi , với các em xinh thì mình rất chơi thế này và thế doggy đứng kèm bóp 2 trái bưởi của em thật sự là tê hết cả con chym

Tóm lại là một sự lựa chọn rất là tuyệt vời cho những anh em thích mặt xinh , hôn hít như người tình , 69 và làm tình đẳng cấp . Và cuối cùng là xin đi vào phần đánh giá của cá nhân mình :

Nghệ Danh : HOÀNG YẾN
Mặt : Rất xinh , trang điểm nhẹ nhàng , quyến rũ anh em thích gái xinh thì gặp cái thích liền
Body : Dây cây cảnh , ngực tấn công , mông phòng thủ , dáng dấp cân đối
Ngực : Bóp vừa tay còn săn chắc , bút mút thoải mái rất chiều khách
Eo : Đẹp cân đối với dáng em
Mông : To , cong , tròn doggy tê hết con chym luôn
SV : Đây là một trong những thế mạnh của em , rất chiều khách nhiệt tình cho hôn môi , cho mút vếu , 69 các kiểu . Chuẩn không cần chỉnh

SDT :0121 8954 653 Pass Bạn Anh LONG
Giá : 500k/shot
Khu vực : Phan Xích Long _ Phú Nhuận

Hàng mới còn rất non và ngon rất mong anh em nâng hoa tiếc ngọc chứ đừng vùi dập em nó nát hết hàng để các anh em còn từ từ cùng nhau thưởng thức Ạ
http://anchoi.in/trung-tam-share-hang-gai-goi-sai-gon-2015-2016/2380-new-500k-_-q-pn-l-_-full-sv-_-mat-rat-xinh-than-hinh-can-doi-lam-tinh-dinh-cua-dinh-cao.html

Xem lý lịch thành viên
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Re: NEW [500K _ Q PN ] l _ Full SV _ Mặt rất xinh thân hình cân đối làm tình đỉnh của đỉnh CAO    Sat Nov 28, 2015 2:09 pm

Tóm lại là một sự lựa chọn rất là tuyệt vời cho những anh em thích mặt xinh , hôn hít như người tình , 69 và làm tình đẳng cấp . Và cuối cùng là xin đi vào phần đánh giá của cá nhân mình :
Xem lý lịch thành viên
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Re: NEW [500K _ Q PN ] l _ Full SV _ Mặt rất xinh thân hình cân đối làm tình đỉnh của đỉnh CAO    Tue Dec 08, 2015 1:05 pm

Mặt : Rất xinh , trang điểm nhẹ nhàng , quyến rũ anh em thích gái xinh thì gặp cái thích liền
Body : Dây cây cảnh , ngực tấn công , mông phòng thủ , dáng dấp cân đối
Ngực : Bóp vừa tay còn săn chắc , bút mút thoải mái rất chiều khách
Eo : Đẹp cân đối với dáng em
Mông : To , cong , tròn doggy tê hết con chym luôn
SV : Đây là một trong những thế mạnh của em , rất chiều khách nhiệt tình cho hôn môi , cho mút vếu , 69 các kiểu . Chuẩn không cần chỉnh

SDT :0121 8954 653 Pass Bạn Anh LONG
Giá : 500k/shot
Khu vực : Phan Xích Long _ Phú Nhuận
Xem lý lịch thành viên
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Re: NEW [500K _ Q PN ] l _ Full SV _ Mặt rất xinh thân hình cân đối làm tình đỉnh của đỉnh CAO    Fri Jan 08, 2016 2:49 am

SV : quá dâm luôn , bj rất nhiệt như muốn nuốt luôn cu mình vây,

Giá : 500k Pass : Bạn CƯỜNG XX
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NEW [500K _ Q PN ] l _ Full SV _ Mặt rất xinh thân hình cân đối làm tình đỉnh của đỉnh CAO    

NEW [500K _ Q PN ] l _ Full SV _ Mặt rất xinh thân hình cân đối làm tình đỉnh của đỉnh CAO
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Thùng rác] Tèo em full HD
» [MF/DVDrip] Bi, Đừng Sợ (Bi, Don't Be Afraid) (2010)
» Pariah - Đấu tranh sinh tồn
» Người hóa thú - K. A. Applegate
» KÍNH VẠN HOA toàn tập - Nguyễn Nhật Ánh