GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

(500k_ Phú Nhuận ) Người Đẹp BẢO CHÂU_ Khuôn Mặt Đáng Yêu + Thân Hình Gợi Cảm _ Cạn Kiệt Tinh Trùng Vì Em..!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: (500k_ Phú Nhuận ) Người Đẹp BẢO CHÂU_ Khuôn Mặt Đáng Yêu + Thân Hình Gợi Cảm _ Cạn Kiệt Tinh Trùng Vì Em..!!    Tue Nov 03, 2015 11:26 am

Chào Buổi Sáng NHÉ CÁC ĐỒNG DÂM ANCHOI.IN...!!!

Hôm trước nhìn thấy bác rp em BẢO CHÂU này , mẹ nhìn dáng em nó kích thích thật. da trắng eo thon , tóc dài vú đẹp . nhìn qua đã thấy phê rồi nhưng mỗi tội nhà xa quá mà dạo này Q 5 nhà tớ có nhiều em mới lên qua chưa check hết nên thành ra lười đi xa . Nhưng hôm qua chủ nhật rảnh rỗi , lại hẹn mấy em ở đây ko được nên quyết tâm mò sang tận bên Phú Nhuận để gặp em nó . chứ ko được chén cứ tò mò ấm ức vãi .
Alo lấy địa chỉ , đến nơi nhắn tin số phòng rùi nằm đợi em nó ( kiểm tra lại máy ảnh , pin , đèn xem có trục trặc ko để tý còn tác nghiệp hihi) . 10p sau em nó đến, chà em mặc cái áo bó sát thêm cái váy hoa ngắn cũn thế kia nhìn hấp dẫn nha . em vào làm mẫu để mình chụp mấy kiểu . mà càng nhìn em nó cởi đồ ra mình càng có hứng chụp vì body em nó quá ổn , xong xuôi thì vào tắm rồi ra bắt đầu chiến đấu thôi.
Khoản giường chiếu em này đúng là quá thừa kinh nghiệm, bj , hj liếm láp khẩu dâm đều đạt tiêu chuẩn , mà tất cả đều rất tự nhiên hay là em này máu dâm dê nhiều quá. đeo bao vào mình dập liên tục lúc sau sợ xuống , mẹ nước nôi ướt nhẹp đúng thật dâm nữ có khác . cảm thấy sặp ra rồi mình bảo em quay lưng lại anh doggi nhé , em cười rất tươi bảo là : cái thế doggi này làm em sướng nhất , chỉ thích anh nào chơi doggi mà lâu là em cưng lắm . ôi mẹ ơi sao em dâm vậy . nhưng khổ nỗi mình doggi được có mấy phút là phun rồi , thui hẹn em lần sau anh sẽ cố gắng ..hihi

Kết Luận : với 500k thì em này là sự lựa chọn khá là ngon chym . nhẹ nhàng tình cảm , nếu nhà gần sẽ check em nó nhiều nhưng nhà xa quá , thôi lúc nào vật cố gắng mò sang vậy

Đánh Giá Và Thông Tin Liên Lạc

Tên : BẢO CHÂU

V1 : quá đẹp , bầu ngực cong vút , đầu ti nhỏ hồng , phấn lông bóng nhẫy

V2 : mượt mà mịn màng , kg tì vết . Nhìn dáng rất đẹp , kiểu thắt đáy

V3 : mông cực mịn , mẩy cong , như kiểu bác dream ý , nhìn là muốn vét , dù rậm rạp vô cùng , thích nhất là kiểu úp thìa chổng mông , k chút mụn , k tí sẹo , hứng vô cùng .

Sv : chuẩn k cần chỉnh , với mình cứ nằm hút thuốc và hưởng thụ ưu đãi em dành cho m là ng khách đầu tiên trong ngày dù khi đó khoảng 1h trưa , nếu có cụ nào ăn sớm hơn , thì hú 1 câu nhé , đánh giá sự trung thực của em này ntn? 1 điều chú ý , là đóng càng lâu càng nhanh em nó càng xuất nhiều nước , rậm lông là dâm thượng

Time và thái độ : hợp tác , cách nói chuyện cá tính và thông minh ( cá nhân mình rất thích ) , khá thoải mái về time , trước và sau khi check chém gió thôi rồi , kg giục giã dù chỉ 1 câu , tâm sự đủ kiểu , tầm 40 phút là dành cho các bác ít nói thôi

Giá : 500k

Khu : Phú Nhuận

Pass : Bạn anh LONG

SĐT : 01285 541 682

Xem lý lịch thành viên
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Re: (500k_ Phú Nhuận ) Người Đẹp BẢO CHÂU_ Khuôn Mặt Đáng Yêu + Thân Hình Gợi Cảm _ Cạn Kiệt Tinh Trùng Vì Em..!!    Wed Nov 18, 2015 1:59 am

ngn quá/////////////////////////////////////////
Xem lý lịch thành viên
checkehn

Bài gửiTiêu đề: hàng quá ngon   Tue Dec 08, 2015 1:02 pm

Time và thái độ : hợp tác , cách nói chuyện cá tính và thông minh ( cá nhân mình rất thích ) , khá thoải mái về time , trước và sau khi check chém gió thôi rồi , kg giục giã dù chỉ 1 câu , tâm sự đủ kiểu , tầm 40 phút là dành cho các bác ít nói thôi

Giá : 500k

Khu : Phú Nhuận

Pass : Bạn anh LONG

SĐT : 01285 541 682
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: (500k_ Phú Nhuận ) Người Đẹp BẢO CHÂU_ Khuôn Mặt Đáng Yêu + Thân Hình Gợi Cảm _ Cạn Kiệt Tinh Trùng Vì Em..!!    

(500k_ Phú Nhuận ) Người Đẹp BẢO CHÂU_ Khuôn Mặt Đáng Yêu + Thân Hình Gợi Cảm _ Cạn Kiệt Tinh Trùng Vì Em..!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CAFE TINH NHAN !!!
» Sơn Tinh - Thuỷ Tinh thời hiện đại
» THU TINH HAY NHAT THE KI
» [Bakugan Fanfic] Lục tinh
» bức thư tinh ....đau bụng nhất thế kỉ