GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Hot Teen Xinh Xắn [500k -Tân Bình ] Yêu lắm nha cái thân hình chuẩn đét hình chữ "S" Việt Nam, Services cực Chuẩn !; !! Cực hot !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Hot Teen Xinh Xắn [500k -Tân Bình ] Yêu lắm nha cái thân hình chuẩn đét hình chữ "S" Việt Nam, Services cực Chuẩn !; !! Cực hot !   Tue Oct 06, 2015 1:45 am

Hihi, chào anh em đồng dâm thân mến.
Sẵn đang rảnh thì đi xung quanh ngó xem có xem nào tươi tươi không thì chợt điện thoại nó kêu các anh em à, thế là móc ra ngó xung quanh xem tí đã chứ không mất cái đt lại khóc ra tiếng miên quá, thế là tấp vào 1 bên ngồi check tình hình, à thằng anh nó gọi, xem xem chuyện gì nào, ây chà chà hắn bảo có em non xinh mới vào hỏi đi check không...
Đéo tin lắm mà nghe kể thèm quá biết sao giờ đi test thử thôi hihi. Thế là gọi điện í ới em nó cái, rồi dẫn đi cafe này nọ, khoái check hàg mới là thế hihi, xem mặt trc rồi tính check chọt sau, hihi, em nó ra rồi cũng xinh phết phải dụ dỗ về danchoi để phục vụ anh em hoy.
Skill trên giường phải gọi là tuyệt vời, bj ướt cả thằng em hihi, khoái tột đỉnh phải "cứng" lắm mới kiềm chế được, để còn fuck em nó hihi... chà mông coi vậy chứ êm ái kinh khủng cứ chan chát tiếng kêu sướng không chịu được. cuối cùng đành out trong tư thế doggy vì bým em nó quá khít luôn đó anh em.

Tên :Thanh Ngọc

Mặt : phái nói là khá xinh , nụ cười nhìn yêu lắm cơ.
V1 : rất vừa tay , khá săn chắc , bóp sướng phết
V2 : eo thon dáng chuẩn nhé , ôm cảm thấy kích thích vô cùng
V3 ; mông cong , trắng , căng đét hàng này chỉ có chơi kiểu doggi mới tận hưởng hết được cảm giác
Sv : bj, hj , liếm cột có hết nhé , nước nôi lênh láng ( hàng mới mà ) rất biết nghe lời

Giá : 500K
Khu : Tân Bình
Pass : Bạn anh CƯỜNG

SĐT : 01219 974 265

http://gaigoi2016.com/khu-vuc-quan-tan-binh/2267-hot-teen-xinh-xan-500k-tan-binh-yeu-lam-nha-cai-than-hinh-chuan-det-hinh-chu-s-viet-nam-services-cuc-chuan-cuc-hot.html

Xem lý lịch thành viên
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Re: Hot Teen Xinh Xắn [500k -Tân Bình ] Yêu lắm nha cái thân hình chuẩn đét hình chữ "S" Việt Nam, Services cực Chuẩn !; !! Cực hot !   Tue Nov 03, 2015 11:03 am

Sv : bj, hj , liếm cột có hết nhé , nước nôi lênh láng
Xem lý lịch thành viên
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Re: Hot Teen Xinh Xắn [500k -Tân Bình ] Yêu lắm nha cái thân hình chuẩn đét hình chữ "S" Việt Nam, Services cực Chuẩn !; !! Cực hot !   Sun Nov 22, 2015 10:54 pm

Gái Gọi Hà Nội 2016 - Gái Gọi Sinh Viên - Gái Gọi Vip
Gái Gọi Sài Gòn 2016
Khu vực Quận Tân Bình
Hot Teen Xinh Xắn [500k -Tân Bình ] Yêu lắm nha cái thân hình chuẩn đét hình chữ "S" Việt Nam, Services cực Chuẩn !; !!

01219 974 265

[/b]
Xem lý lịch thành viên
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Re: Hot Teen Xinh Xắn [500k -Tân Bình ] Yêu lắm nha cái thân hình chuẩn đét hình chữ "S" Việt Nam, Services cực Chuẩn !; !! Cực hot !   Mon Dec 07, 2015 6:08 pm

phái nói là quá xinh , nụ cười nhìn yêu lắm cơ.
Xem lý lịch thành viên
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Re: Hot Teen Xinh Xắn [500k -Tân Bình ] Yêu lắm nha cái thân hình chuẩn đét hình chữ "S" Việt Nam, Services cực Chuẩn !; !! Cực hot !   Wed Mar 02, 2016 10:23 am

Giá : 500K
Khu : Tân Bình
Pass : Bạn anh CƯỜNG

SĐT : 01219 974 265
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hot Teen Xinh Xắn [500k -Tân Bình ] Yêu lắm nha cái thân hình chuẩn đét hình chữ "S" Việt Nam, Services cực Chuẩn !; !! Cực hot !   

Hot Teen Xinh Xắn [500k -Tân Bình ] Yêu lắm nha cái thân hình chuẩn đét hình chữ "S" Việt Nam, Services cực Chuẩn !; !! Cực hot !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuối chưng caramel
» Bánh tét chuối
» Sự Tích Mèo Và Chuột
» [Paint tool SAI] [WIP] Tô màu mắt bằng chuột
» Mẫu Móc Chuột MicKey