GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

500k Thiên Thần Bảo Ngọc ,Gặp Em Rồi Yêu Em Nhiều Hơn Nữa !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
rolex 2015

Bài gửiTiêu đề: 500k Thiên Thần Bảo Ngọc ,Gặp Em Rồi Yêu Em Nhiều Hơn Nữa !   Sat Aug 29, 2015 11:24 am

Mình vội quá không có thời gian để trình bày nhiều về em Bảo Ngọc ,xin nói đôi chút về em nó,người đã để lại những ấn tượng khó quên trong tôi,những ngày qua tôi luôn nhớ về em nó,phải chăng tôi đã yêu em rồi.Giá như tôi gặp em nó ở một hoàn cảnh khác,thì chẳng biết là sẽ đi đến đâu.Em quá Tuyệt Vời

Và đây là một số thông tin và hình ảnh chân thật về em xin gửi tặng toàn thể anh em anchoi.in

Face: quá xinh, xinh nhất trong số các em hàng mà mình đã từng gắn bó tình một đêm, Da dẻ mịn màng, thơm tho, nước hoa thơm phức.
Vòng 1: Tròn,To, còn chắc và rất đẹp,quyến rũ vô cùng luôn
Vòng 2: Dáng chuẩn ko cần bàn nhiều,anh em nhiều là Bezame luôn rồi
Vòng 3: Mông cong theo dáng chuẩn, một vòng cung khá là bắt mắt
Vòng 4: Bím khít đẹp (xem ảnh sẽ rõ) em nó mới chia tay người yêu,vì không đạt yêu cầu về chuyện ấy
Seviet ( gọi nhanh là làm tình ) Bú liếm nhẹ nhàng,luồn lách,đánh võng như tổ lái, sướng vô cùng.
Khoản này tôi cho em 10 điểm,có thể sẽ có em hơn,nhưng với tôi thế này là thích lắm rồi.

Nghệ danh: Bảo Ngọc

Khu vực : Trần Duy Hưng_Hà Nội
Giá : 500k / 1 lần sung sướng

SĐT : 0164.38.338.35
Pass : Bạn A Hùng Tây
Thời gian làm việc của em Bảo Ngọc : từ 11h-00 – 01h-00

Nghệ danh: Bảo Ngọc

Khu vực : Trần Duy Hưng_Hà Nội
Giá : 500k / 1 lần sung sướng

SĐT : 0164.38.338.35
Pass : Bạn A Hùng Tây
Thời gian làm việc của em Bảo Ngọc : từ 11h-00 – 01h-00
Xem lý lịch thành viên

500k Thiên Thần Bảo Ngọc ,Gặp Em Rồi Yêu Em Nhiều Hơn Nữa !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang