GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

[ Phú Nhuận ] Nồng Nàn Hương Tình Ái Với Hot Girl Ngân Cherry _ Bên Em Cảm Giác Thật Mới Lạ .

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: [ Phú Nhuận ] Nồng Nàn Hương Tình Ái Với Hot Girl Ngân Cherry _ Bên Em Cảm Giác Thật Mới Lạ .   Mon Jul 27, 2015 11:46 pm

Chào Các Ae , Hôm Nay Mình Lại Có Dịp Ngồi Viết rp cho anh em , vì vừa mới check được em hàng khá ngon nên ngồi viết luôn cho nóng ....!!

Được thằng cu em mình giới thiệu bảo có em gái làm PG hay đi làm thêm anh check thử đi ngon lắm . ôi quá đã luôn , đang muốn đi check nhưng chưa biết check em nào nay có hàng mới thì ko thể bỏ qua được. alo cho e nó nói tên người giới thiệu thế là ok , phóng xe qua đón em nó đi ăn cái ji đấy tiện thể nạp thêm năng lượng tý check cho máu . ăn uống no nê cả 2 đứa vào ngay ks nằm cho mát , em mặc đò lót nằm cạnh mình làm mình nóng ko chịu được chỉ muốn đè em ra hấp diêm thôi . hai đứa cùng vào đi tắm kỳ cọ cho sạch để ra còn mút mát nhau chứ. tắm xong ra nhìn cặp ngực trắng tròn của em ý thật kích thích phê thế , body cũng rất đẹp cân đối với người thật ko thể đợi thêm được nữa mình với 2 lao vào nhau như đôi tình nhân cháy bỏng ....!!

Đánh Giá Chi Tiết Về Em Nó

Tên : Ngân cherry
Mặt : Nhìn rất dễ thương , đôi môi như mời gọi vậy
V1 : Căng tròn , trắng mịn rất vừa tay, bóp mút đều rất ngọt đó .
V2 : eo thon dáng chuẩn luôn , ko chút mỡ thừa nhé , nhìn rất gợi cảm
V3 : Mông cong , rất đẹp , chym em nó cũng chẳng chút cavat , ae nào thích tevet nhớ lưu ý nhé ( hàng Mới Mà )
SV : Nhẹ nhàng , tình cảm , như chú cún con , anh em ko nên bạo dâm nhé em nó sợ , bj , hj đủ cả [/COLOR]

Giá : 500 k

Pass : Bạn anh Quân

Khu : Phan xích long _phú nhuận

SĐT : 0121.8777.467

Xem lý lịch thành viên

[ Phú Nhuận ] Nồng Nàn Hương Tình Ái Với Hot Girl Ngân Cherry _ Bên Em Cảm Giác Thật Mới Lạ .
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tục nhuộm răng của người Việt Nam
» Nhuộm trứng tím đẹp mắt từ củ cải
» Góc Vườn Đào
» DC's Girls
» Thiên Nhiên Bốn Mùa