GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

[GÁI GỌI SÀI GÒN ] Chén em trong một ngày đẹp trời , quá ngon trong tầm giá !! hàng hot tháng 7

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: [GÁI GỌI SÀI GÒN ] Chén em trong một ngày đẹp trời , quá ngon trong tầm giá !! hàng hot tháng 7   Fri Jul 24, 2015 9:00 pm

chào các đồng dâm
nay lại được viết bài cho anh em ra mắt em hàng làm tình cực giỏi và ngoan hiền nữa
hôm qua có đi sinh nhật bạn bè khi về nổi hứng điện thoại cho một em hàng cũng tình cờ quen và sau vài tin nhắn cũng check được em ấy
thực tình hôm qua mình hơi sỉn nên thằng em của mình cũng lên không nổi nhưng em nó vẫn nhiệt tình làm cho mình lên bằng được để chiến đấu công nhận mình rất thích em này luôn chỉ cần điểm đó là *chấm phục vụ 10đ rồi nhé
năm sinh đời đầu 9x
nguyên quán nha trang khánh hòa
chiều cao 1m61
face tầm 6đ thôi nhưng trắng trẻo nhìn hiền hiền phúc hậu
vòng 1 cam lai bưởi anh em xem hình vừa tay bóp sướng săn chắc tự nhiên
vòng 2 mình dây không lipip anh em chiến đấu mọi tư thế lúc chơi rên la nhẹ nhẹ gây tê kích thích đã kiểm chứng rồi nhé
vòng 3 nhìn ngon như sò lông sạch sẽ nước nhiều check rât đã và sướng tê tái thằng cu em
dịch vụ điểm này thì ngon lắm luôn BJ HJ hôn hít nhiệt tình ngoan ngoãn dễ tiếp xúc làm tình kiên trì không hối thúc đáng để anh em bỏ tiền ra chơi

Nghệ danh THANH THẢO

số phone :

khu vực quận 10

rổ giá 400k 1shot

pass bạn anh trung

hình thị dâm và chiến đấu

hébergeur images
Xem lý lịch thành viên

[GÁI GỌI SÀI GÒN ] Chén em trong một ngày đẹp trời , quá ngon trong tầm giá !! hàng hot tháng 7
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Món ngon từ cá lóc miền Nam
» Trứng gà tác hại...
» Ghi danh học lớp thơ lục bát
» Các kiểu cười qua ca dao
» Giọt nước bắn tung