GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

[400k-TDH] Hà Linh dancer - hotgirl xinh đẹp thích được vét máng , gái sàn nhảy thành hàng , Vip vip

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: [400k-TDH] Hà Linh dancer - hotgirl xinh đẹp thích được vét máng , gái sàn nhảy thành hàng , Vip vip    Tue Jun 02, 2015 11:52 pm

Gọi setup Hà Linh dancer thế là múc luôn. đến nơi lấy phòng khoảng 10p là em có mặt giờ gấc chuẩn phết, bước vào là 1 em dáng ko quá cao và ko quá thấp, mặt nhìn duyên và rất minh. peo péo mỉnh bảo em đi tắm em bỏ em vừa tắm xong thế là vào vẫn đề chính luôn em bắt đầu bj cho mình rồi mình cũng đè em ra và bú ti móc máy rồi đeo bao vào chiến thôi sau đấy thì ai cũng biết rồi mình không nói nữa ực ực chỉ biết là ngon thôi.. Đúng tiêu chí mình thích, trắng tròn trẻ, chắc nick lại còn được vét máng nữa chứ, sướng

Đánh giá bên lề:

mặt xinh lắm và cười nhìn duyên đấy, trang điểm nhẹ nhàng cho 8
v1: to bóp rất sướng chưa bị nhão ,đầu ty nhỏ 8d
v2: eo nhỏ nhắn 8đ
v3: doggy phê lòi 8.5d
sv: HJ BJ đủ cả, thêm khoản vét máng vô đối luôn

SỐ PHONE: 0167.833.8506

Pass bạn: anh Ăn Chơi

Giá 400k/shot

Khu vực : cầu giấy_ mỹ đình

Chỉ đinh: Thích hàng teen, hàng đẹp, xinh, vui vẻ. Thích chân dài, người dây

P/S: Mới vô nghề nên a,e nên nhẹ nhàng chút, kẻo em nó sợ lại mất 1 em hàng ngon !!!

]

Xem lý lịch thành viên

[400k-TDH] Hà Linh dancer - hotgirl xinh đẹp thích được vét máng , gái sàn nhảy thành hàng , Vip vip
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lung linh đèn lồng Phố cổ Hội An
» Giọt lệ sầu - Vũ Linh, Ngọc Huyền
» LUNG LINH CÁNH HOA
» Hai chị em - Nhất Linh
» Bánh Phục Linh