GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Trả bài Hotgirl Hà Thành Phương (baby) - Người tình bé nhỏ. Hàng độc quyền ANCHOI.IN

Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Trả bài Hotgirl Hà Thành Phương (baby) - Người tình bé nhỏ. Hàng độc quyền ANCHOI.IN    Tue Jun 02, 2015 11:50 pm

Sau ít ngày thiếu hơi gái,hôm nay quyết định cho thằng e đi thay đổi không khí chút. Và điểm dừng chân là một n2 quen thuộc bênTDH, tự hứa với lòng sẽ cho thằng e 1 buổi check hàng ngon lành với e hàng cao cấp, vú to mông lồng bàn mà mình đã nhắm từ lâu, hqua trúng quả mới đủ bản lĩnh đi gặp e nó  
Như thường lệ...vào tắm rửa, chải chuốt thằng cu cho đẹp trai lai láng, xong nằm vểnh râu cho thằng e tắm nắng chờ e nó đến. Xem hình e nó từ trước rồi nhưng cũng phải bất ngờ khi thấy e nó ngoài đời thật, quá xinh và...thực sự, thực sự là quyến rũ. Vừa vào đến phòng e nó đã vk vk, ck ck, ngọt ngào êm dịu đéo thể nào chịu được luôn  2 vk ck tập trận luôn vì "ko thể hoãn cái sự sung sướng ấy lại" được. E nó cởi đồ, mặc nguyên bộ màu hồng quần tất ren, làm mình nứng ko thể nào chịu nổi, chỉ muốn đè ngửa nó ra mà đụ mà đéo, địt chéo địt xiên cho sướng, e nó thấy mình như thế nên đặt ngay mình nằm ngửa lên giường xoa chim và cho vào miệng mút,liếm láp ngon lành...
Mình chính thức bị mê hoặc toàn phần,chỉ còn biết nằm nhắm mắt và rên nhẹ theo những đường quét lưỡi của e nó lên cái của quý của xã đầy kích thích...
Không chịu nổi nữa rồi...ư..ư... mình vùng dậy và đè ngửa e nó ra,giở trò đồi bại như trong phim sex...
Mình xoa xoa khắp 2 bầu vú của e nó,vừa móc vừa vê núm vú khiến e nó mê mệt,cảm giác râm ran chảy khắp toàn thân...hic...hic...thấy e nó cứ kêu ư ử, người giật liên hồi
Chưa dừng lại ở đó mình còn chồm lên người e nó như một con hổ đói đang kỳ động đực,xoa nắn bú mút vú e nó ko ngừng...A...a..a."vợ khó chịu quá ck ơi" Nghe e nó kêu thế thì bố ai mà chịu nổi...sờ tay thấy nước bướm e nó nhễ nhại vì bị kích thích tột độ...
"Ck ơi cho vk ăn chim đi,vk thèm lắm...đút vào đi ck ơi...a..a..ư..ư.."
Mình vờ như ko nghe những lời của e nó,cứ ghì chặt e nó xuống giường,vê,xoa,bú mút các kiểu...khiến e nó như phát điên, mà mình cũng nứng ko thể tả đc, trym mình như giật giật muốn nổ tung mỗi lần lưỡi e nó quẹt vào cổ,tai gáy hay mút đầu ti.
Đổi tư thế e nó cứ thế leo lên và nhún nhảy,khiến mình nằm dưới ko tài nào mà hãm nổi...Chưa đầy 3phút đã phải xin e nó thay đổi tư thế cho chủ động ko thì li vơ pun ngay.
Lại quay về truyền thống quen thuộc...
Ôi êm ru những cú thúc như búa bổ...e nó nhắm mắt kêu nằm thế này cả ngày cũng nằm được...  Gần 20 phút trôi qua cả đôi như thăng hoa trong nhục dục, mình xuất xong nằm thở trên tấm thân trần truồng của e nó...Hic...Chỉ muốn nằm thế này mãi thôi
Lúc chia tay nhau mà cả 2 bịn rịn như chưa hề có cuộc chia ly , với e mỗi tiêu chí phải cộng thêm ít nhất 1 điểm, vì e nó thực sự quá tuyệt vời

Nghệ danh: Phương (baby)

V1: 8,5đ - quá tròn, quá to, đầu ti nhỏ,

V2: 8đ - ôm rất thích

V3: doggy sướng thôi rồi

V4: bím bót, nước nôi nhiều

Skin: mềm mượt, đúng chất gái sang, nước hoa thơm phức

Giá: 300k/shot

Khu vực: Trần duy hưng_ nguyễn thị định

Số điện thoại:0903.447.129

Xem lý lịch thành viên

Trả bài Hotgirl Hà Thành Phương (baby) - Người tình bé nhỏ. Hàng độc quyền ANCHOI.IN
Trang 1 trong tổng số 1 trang