GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

[New hot] Vân Trang !!!!chén một em hàng mới siêu sang, teen xinh 300k

Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: [New hot] Vân Trang !!!!chén một em hàng mới siêu sang, teen xinh 300k    Tue May 19, 2015 11:39 pm

quen biết thì cũng lâu lâu rồi đến hơn nửa tháng ý , nhưng hôm nay mới chính thức làm chuyện đó với nhau , mình biết em làm gái nhưng lại coi em như 1 cô nhóc , trẻ con , hiền , hay cười hay ngại thit thoảng nói chuyện mình vẫn trêu trêu em . Chiều tan sở tự nhiên buồn , thấy có gì đó trống trải , mình bấm số cũng ko chủ định . Tiếng alo , anh bảo gì em vang lên mình chỉ nói , hôm nay a làm khách của em nhé … phải có đến cả phút sau em mới trả lời vâng .
Vậy là mình phóng qua chỗ em , đến nơi cũng vẫn điệu cười đấy nhưng em và mình ngượng ngùng hơn bình thường rất nhiều . rồi sau 1 hồi thì cả 2 cũng quấn lấy nhau , cảm giác như cảm xúc lâu ngày bùng nổ , mình và em hòa làm 1 cả 2 cũng đều tận hưởng , cả mình và em đã thoát ra lo toan đời thường và cũng đưa nhau lên đỉnh cao nhất của thỏa mãn .

Đôi chút thông tin về gái :

Tên : Vân Trang

Phone: 0967.374.162

Pass: Bạn anh Minh

Giá cả: 300k/1S

KV : hồ tùng mậu_ mỹ đình

Face : 8 xinh xắn , nét cao sang
Body : có da có thịt , cao khoảng 1m60 , trắng trẻo xinh gái
V1 : 8 to , tròn , chắc nịch , vú tuổi teen lên còn rất đẹp
V2 : 7 thui , có 1 chút eo nhưng bụng đã bắt đầu có chút mỡ
V3 : 7 đẹp , doggy trym vào rất sâu và bím em ôm khít lắm
Bím : khởi động xong cắm thử chim vào thì trơn tuột , rút ra bắn cả nước ra , có lẽ tại cảm xúc của em với mình cũng cao , bím khá múp và ngon , lúc doggy bím em xiết con cu mình muốn dẹp lại .
SV : nhẹ nhàng tình cảm , hiền hiền , bảo là nghe , nói là làm , khả năng BJ ko cao lắm nhưng khi phang cảm giác lại rất chân thật , ôm ấp , xiết lấy nhau rất tuyệt làm mình nếu thiếu 1 chút định lực nữa thôi đã rút bao ra mà nhân trần rồi
Em nó đi 300k/1 lượt

Xem lý lịch thành viên

[New hot] Vân Trang !!!!chén một em hàng mới siêu sang, teen xinh 300k
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phụ kiện, đồ trang sức
» Tình sử Võ Tắc Thiên - Lâm Ngữ Đường
» Lưu Thuỷ Trường