GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

HÀNG HÓT : EM GIA LINH _TDH_300K_DÂM ĐÃNG VÀ SỰ KHOÁI CẢM TẬN CÙNG CHO Ae !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: HÀNG HÓT : EM GIA LINH _TDH_300K_DÂM ĐÃNG VÀ SỰ KHOÁI CẢM TẬN CÙNG CHO Ae !    Sat Mar 14, 2015 12:06 am

Mới đi dập cà là phụt em gia linh về, cảm thấy hưng phấn,thoải mái đúng với nghĩa bỏ tiền mua vui...nên tranh thủ ngồi rp giới thiệu cho anh em cùng thưởng thức hương vị gái non,dâm đãng..em nó phục vụ rất nhiệt tình,anh nào thích bài bản,69 hay kiểu này kiểu nọ em nó cũng ok luôn. Nói chung cái tên Gia Linh thì chắc rất nhiều anh em đồng dâm đã nghe và gặp em nó rồi nên mình ko dài dòng nữa.

Mình chỉ nó tóm tắt qua và thông tin chuẩn của em nó luôn :

Dáng người và khuôn mặt toát ra vẻ hồn nhiên, cuốn hút và dâm thì chắc chắn 1 câu vs anh em luôn.
Em nó phục vụ thời gian thoải mái. quá nhiệt tình so vs nhiều em mình đã gặp.tuy em nó ko đc là 1 người đẹp hoàn hảo nhưng riêng khoản này thì mình pải công nhận !

THÔNG TIN CHUẨN CỦA EM NÓ :

Nghệ Danh : Gia Linh

Giá : 300k

Khu Vực : Trần Duy Hưng_ Nguyễn thị định

Pass : bạn Anh 69

SĐT : 0166.4980.286

Có tí ảnh ọt về em nó:
Xem lý lịch thành viên

HÀNG HÓT : EM GIA LINH _TDH_300K_DÂM ĐÃNG VÀ SỰ KHOÁI CẢM TẬN CÙNG CHO Ae !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lung linh đèn lồng Phố cổ Hội An
» Giọt lệ sầu - Vũ Linh, Ngọc Huyền
» LUNG LINH CÁNH HOA
» Hai chị em - Nhất Linh
» Bánh Phục Linh