GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

[TDH _ NTĐ] Trang lady teen girl yêu nghề! dâm đẵng!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: [TDH _ NTĐ] Trang lady teen girl yêu nghề! dâm đẵng!!!    Fri Mar 13, 2015 3:36 pm

Mở cửa vào phòng là một Hotgirl chính hiệu .....em quá đẹp .

Đó là nhận xét của MĐ khi gặp được emTrang lady này .Quá dịu dàng khi đôi bàn tay của em nó khẽ chạm vào đoạn nóng ấm của mình .

Ðầu nghĩ thầm cảm ơn ông bạn của mình đã share cho em hàng đẹp ,thì tay Mc đã vội lần sờ vào vú và buớm của em nó mà xoa mà vuốt , một cái bướm nhỏ xinh ẩm ướt ,một cái bướm sẵn sàng làm chết đứ đừ mọi con chym .
Yêu em mất rồi ...mình thì thầm ,em nó khẽ đáp lời ...yêu mà không làm tí thì hơi phí anh ....Hj hj , làm thôi .
vì mình đã quá vật vã.nên vội vàng bảo em nó mặc áo mưa cho cậu ấm!nhưng ko ngờ em nó ko vội vã mà lại rất yêu nghề.em nó liền kéo nốt kai quần tomy cuối cùng trên người mình xuống và nắm lấy thằng nhỏ,bắt đầu mình đã cảm thấy luồng dâm khí tràn vào trong căn phòng nhỏ qua đôi mắt của em nó....bắt đầu một bản tình ka bằng bài kèn môi do em nó biểu diễn khiến mình ko còn đủ tỉnh táo để ghi lại cận cảnh chi tiết nữa....

Mặt: 7đ khá xinh, duyên
Vú: 7,5đ, vểnh to vừa tay bóp cực thích., săn chắc và hồng hào
Eo: 7đ eo ót
Mông: 7đ mẩy
Bym: 7đ nhiều nước
Lỗ nhị: 8đ hồng, nhỏ đẹp
Sevice: 7,5đ
Thái độ : ngoan, khá vui tính.

Name:Trang lady

SDT: 0925.526.812

GIÁ: 300K/SH

KV:Trần duy hưng _ Nguyễn thị định

pass: bạn anh ken
Xem lý lịch thành viên

[TDH _ NTĐ] Trang lady teen girl yêu nghề! dâm đẵng!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» rau cau hoa noi (khong dam nhan la dep)
» TRANG THƠ CHẾ LAN VIÊN
» Nem nướng Nha Trang
» trang day cat do tre em
» Doily, đồ trang trí, đồ dùng nhà bếp...