GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2015

Chào mừng đến với GÁI GỌI HÀ NỘI| NEWSLAUXANH | GAIGOI2014 |CAVE - HÀNG HỌ |ANCHOI99 |GAICHOI.US | LAUXANH CAVE |GAIGOIVN - AN CHOI99 ...‎GÁI GỌI GÁI CHƠI GÁI BAO

Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Em gái Mỹ Hoa 300k => đẹp mà không chảnh ,duyên dáng mà lai dịu dàng..ngon

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
checkehn

Bài gửiTiêu đề: Em gái Mỹ Hoa 300k => đẹp mà không chảnh ,duyên dáng mà lai dịu dàng..ngon   Sat Feb 28, 2015 12:35 am

Cô gái đó là Mỹ Hoa . Đường nét của em đẹp và rõ ràng như tạc tượng của những nghệ sĩ điêu khắc Âu Châu. Bản thân mình thích vẻ đẹp thế này. Mặt thanh tú sắc nét , mũi cao , môi mọng hơi dầy. Đôi môi của em nó gợi mở nhiều điều về độ dâm. 1 gương mặt ấn tượng , nhìn thấy 1 lần sẽ rất khó quên.
Vóc dáng cao ráo , ăn mặc có gu giản dị nhưng vẫn đẹp. Những đường cong của em được tạo hóa ban cho thật tuyệt vời. Thú thật mình phải quá khó khăn khi đưa em lên sóng truyền hình khi bản thân em nó đã ... hoàn toàn đồng ý . Phần phỏng vấn nhanh : tại sao em muốn dấn thân làm " cán bộ kinh doanh " . Em nó trả lời : Em không muốn để giòng đời xô đẩy mà em muốn chủ động ngã con mẹ nó vào. Kế hoạch của em không phải là trường kỳ kháng chiến , cái tuổi nó đuổi xuân đi . Em muốn dâng hiến những gì đẹp nhất cho xã hội. Sau đó xã hội sẽ bù đắp cho em. " Bác " vẫn cùng chúng cháu hành quân thì đời mới đẹp. Đằng nào cũng nằm ngửa cả , cho người yêu bồ bịch thì khi no xôi chán chè chúng nó cũng quất ngựa truy phong ca bài tẩu mã. Nghe em nó nói chân thành, mình cảm động rưng rưng như dân Triều Tiên khóc Kim Nhật Thành. Mình bảo : em nên giao lưu giao hợp vs các anh để khám phá thế giới . Thêm 1 lần đỵt là thêm 1 lần trải nghiệm. Tài sản của con người không phải là tiền bạc vì khi chết cũng 2 tay ôm bím có mang được theo đâu.Tài sản của con người là vốn sống .. trên giường. Chả thế mà cung vua phủ chúa nó có cả 1 kho tàng chuyên nghiên cứu về chuyện : thông nhau cho sướng. Quả là dâm đầu ý hợp , có lẽ nào ta lại không phang

Thông tin em nó :
Nghệ danh : Mỹ Hoa u95 cao mét 62 chân dài cẳng nuột
Skin trắng trẻo mịn màng.
Mặt xinh duyên hay cười thái độ thoải mái .
V1 : vừa tay
V2 : cao ráo người dây nên rất có eo
V3 : nước nôi đủ dùng có tý cavat.

KVHD : MỸ ĐÌNH _ HỒ TÙNG MẬU

Giá 300k /1 shot

Sdt : 0988.293.557

Pas bạn anh Hải.

Có ít ảnh thực nghiệm hiện trường cho anh em đánh giá :
Xem lý lịch thành viên

Em gái Mỹ Hoa 300k => đẹp mà không chảnh ,duyên dáng mà lai dịu dàng..ngon
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang